CÔNG TY TNHH NAM HUY PHÚ THỌ

Mã số thuế 2601108812
Trạng thái NNT đã được cấp MST
Tên tiếng Việt CÔNG TY TNHH NAM HUY PHÚ THỌ
Tên viết tắt NAM HUY PHU THO COMPANY LIMITED
Tên tiếng Anh NAM HUY PHU THO COMPANY LIMITED
Tên giao dịch NAM HUY PHU THO COMPANY LIMITED
Địa chỉ Khu Xóm Trong, Xã Tiên Lương, Phú Thọ, Việt Nam.
Người đại diện Phạm Hồng Nam
Ngày cấp GCN ĐKKD 08/08/2024
Ngày bắt đầu hoạt động 08/08/2024
Kết thúc năm tài chính 31/12
Cập nhật dữ liệu 16/08/2026 11:29 Cập nhật ngay
Bạn là chủ sở hữu doanh nghiệp này?
Quản lý CÔNG TY TNHH NAM HUY PHÚ THỌ chuyên nghiệp hơn với phần mềm ERP miễn phí — kế toán, nhân sự, hợp đồng, văn bản pháp lý tất cả trong một nền tảng.
Miễn phí mãi mãi Đầy đủ 27 phân hệ Quản lý toàn diện doanh nghiệp

Ngành nghề kinh doanh

C2592 Gia công cơ khí; xử lý và tráng phủ kim loại
C2511 Sản xuất các cấu kiện kim loại
C2591 Rèn, dập, ép và cán kim loại; luyện bột kim loại
C2599 Sản xuất sản phẩm khác bằng kim loại chưa được phân vào đâu
C3313 Sửa chữa, bảo dưỡng thiết bị điện tử và quang học
C3314 Sửa chữa, bảo dưỡng thiết bị điện
C3320 Lắp đặt máy móc và thiết bị công nghiệp
F4101 Xây dựng nhà để ở
F4102 Xây dựng nhà không để ở
F4212 Xây dựng công trình đường bộ
F4221 Xây dựng công trình điện
F4222 Xây dựng công trình cấp, thoát nước
F4223 Xây dựng công trình viễn thông, thông tin liên lạc
F4229 Xây dựng công trình công ích khác
F4291 Xây dựng công trình thủy
F4292 Xây dựng công trình khai khoáng
F4293 Xây dựng công trình chế biến, chế tạo
F4299 Xây dựng công trình kỹ thuật dân dụng khác
F4311 Phá dỡ
F4312 Chuẩn bị mặt bằng
F4321 Lắp đặt hệ thống điện
F4322 Lắp đặt hệ thống cấp, thoát nước, hệ thống sưởi và điều hoà không khí
F4329 Lắp đặt hệ thống xây dựng khác
F4330 Hoàn thiện công trình xây dựng
F4390 Hoạt động xây dựng chuyên dụng khác
G4610 Đại lý, môi giới, đấu giá hàng hóa
G4620 Bán buôn nông, lâm sản nguyên liệu (trừ gỗ, tre, nứa) và động vật sống
G4649 Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình
G4651 Bán buôn máy tính, thiết bị ngoại vi và phần mềm
G4652 Bán buôn thiết bị và linh kiện điện tử, viễn thông
G4653 Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy nông nghiệp
G4659 Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác
G4662 Bán buôn phụ tùng và các bộ phận phụ trợ của ô tô và xe có động cơ khác
G4690 Bán buôn tổng hợp
G4719 Bán lẻ tổng hợp khác
G4721 Bán lẻ lương thực
G4723 Bán lẻ đồ uống
G4724 Bán lẻ sản phẩm thuốc lá, thuốc lào
G4730 Bán lẻ nhiên liệu động cơ
G4751 Bán lẻ vải, len, sợi, chỉ khâu và hàng dệt khác
G4753 Bán lẻ thảm, đệm, chăn, màn, rèm, vật liệu phủ tường và sàn
G4759 Bán lẻ đồ điện gia dụng, giường, tủ, bàn, ghế và đồ nội thất tương tự, đèn và bộ đèn điện, đồ dùng gia đình khác chưa được phân vào đâu
G4761 Bán lẻ sách, báo, tạp chí, văn phòng phẩm
G4763 Bán lẻ trò chơi, đồ chơi
G4772 Bán lẻ thuốc, dụng cụ y tế, mỹ phẩm và vật phẩm vệ sinh
G4773 Bán lẻ hàng hóa khác mới (trừ ô tô, mô tô, xe máy và các bộ phận phụ trợ)
H4933 Vận tải hàng hóa bằng đường bộ
H5224 Bốc xếp hàng hóa
H5229 Hoạt động dịch vụ hỗ trợ khác liên quan đến vận tải
I5510 Khách sạn và dịch vụ lưu trú tương tự
I5610 Nhà hàng và các dịch vụ ăn uống phục vụ lưu động
I5621 Cung cấp dịch vụ ăn uống theo hợp đồng không thường xuyên với khách hàng
I5629 Dịch vụ ăn uống khác
I5630 Dịch vụ phục vụ đồ uống
M7020 Hoạt động tư vấn quản lý kinh doanh và hoạt động tư vấn quản lý khác
M7110 Hoạt động kiến trúc và tư vấn kỹ thuật có liên quan
M7120 Kiểm tra và phân tích kỹ thuật
N7710 Cho thuê xe có động cơ
N7730 Cho thuê máy móc, thiết bị và đồ dùng hữu hình khác không kèm người điều khiển

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH NAM HUY PHÚ THỌ

CÔNG TY TNHH NAM HUY PHÚ THỌ còn có tên gọi nào khác?
Ngoài tên đầy đủ, CÔNG TY TNHH NAM HUY PHÚ THỌ còn đăng ký tên NAM HUY PHU THO COMPANY LIMITED. Khi tra cứu, bạn có thể dùng tên này hoặc mã số thuế 2601108812 đều cho ra cùng một kết quả.
Thông tin mã số thuế 2601108812 được cập nhật khi nào?
Dữ liệu của CÔNG TY TNHH NAM HUY PHÚ THỌ được đồng bộ gần nhất lúc 11:29 ngày 16/08/2026. Nếu đơn vị vừa thay đổi thông tin đăng ký thuế, bạn có thể bấm "Cập nhật ngay" ở bảng thông tin phía trên để hệ thống lấy lại dữ liệu mới nhất.
Mã số thuế của CÔNG TY TNHH NAM HUY PHÚ THỌ là bao nhiêu?
CÔNG TY TNHH NAM HUY PHÚ THỌ có mã số thuế 2601108812, được cấp ngày 08/08/2024. Đây là dãy số dùng để nhận diện đơn vị này trên hóa đơn, chứng từ và trong mọi thủ tục hành chính về thuế theo Điều 11 Luật Quản lý thuế 2025.
Mã số thuế 2601108812 có cấu trúc như thế nào?
Mã số thuế 2601108812 có 10 chữ số. Theo Điều 5 Thông tư 90/2026/TT-BTC: hai chữ số đầu 26 là số phân khoảng; bảy chữ số 0110881 nằm trong dải tăng dần từ 0000001 đến 9999999; chữ số 2 là chữ số kiểm tra. Mã 10 chữ số được cấp cho tổ chức là đơn vị độc lập.
CÔNG TY TNHH NAM HUY PHÚ THỌ còn hoạt động không?
Mã số thuế 2601108812 của CÔNG TY TNHH NAM HUY PHÚ THỌ đang ở trạng thái NNT đã được cấp MST theo dữ liệu đồng bộ gần nhất (16/08/2026). Danh mục trạng thái mã số thuế được quy định tại Phụ lục I Thông tư 90/2026/TT-BTC.

Thống kê doanh nghiệp tại Xã Tiên Lương

61 Tổng doanh nghiệp
44 Đang hoạt động
17 Ngừng / tạm ngừng
1 Mới trong 90 ngày

Toàn Tỉnh Phú Thọ: 29.223 doanh nghiệp, trong đó 15.414 đang hoạt động.

Ngành nghề phổ biến

Bán Buôn Và Bán Lẻ; Sửa Chữa Ô Tô, Mô Tô, Xe Máy Và Xe Có Động Cơ Khác 13
Công Nghiệp Chế Biến, Chế Tạo 12
Giáo Dục Và Đào Tạo 10
Xây Dựng 7
Hoạt Động Tài Chính, Ngân Hàng Và Bảo Hiểm 2
Nông Nghiệp, Lâm Nghiệp Và Thủy Sản 2

Theo loại hình

Công ty TNHH 34
Công ty TNHH MTV 9
Trường học / cơ sở giáo dục 8
Công ty cổ phần 5
Ủy ban nhân dân 2
Hợp tác xã 2

Theo tình trạng

NNT đã được cấp MST 44
NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký 9
NNT ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST 3
NNT ngừng hoạt động nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST 3
NNT tạm ngừng hoạt động, kinh doanh 2

Doanh nghiệp có người đại diện tên "Phạm Hồng Nam"

Có tổng cộng 15 doanh nghiệp trùng tên người đại diện

Công ty Luật TNHH Một Thành Viên Yến Nam

Mã số thuế: 1601441402
Số 242, đường Trường Chinh, khóm Đông Thịnh 9, Phường Long Xuyên, An Giang, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI ĐIỆN XANH

Mã số thuế: 2100696144
Số 38 đường Võ Nguyên Giáp, Phường Nguyệt Hóa, Vĩnh Long, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH MTV WISHUP

Mã số thuế: 0402162177
19 Doãn Khuê, Phường Hòa Cường, TP Đà Nẵng, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH 368 LÂM SAN

Mã số thuế: 3200726517
Số 26 Lý Chiêu Hoàng, Phường Đông Hà, Quảng Trị, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ X-CHEM

Mã số thuế: 0109621781
Số 3LK4, Khu ĐTM Vạn Phúc, Phường Hà Đông, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY CỔ PHẦN XUẤT NHẬP KHẨU THUỐC CHỌN

Mã số thuế: 0108837530
Số nhà 86, ngõ 78 đường 18m, Khu tái định cư đô thị Mỗ Lao, Phường Mộ Lao(Hết hiệu lực), TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH MTV ĐÔNG DŨNG

Mã số thuế: 6200098709
Tổ 5, Phường Tân Phong, Lai Châu, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH MTV NAM AN

Mã số thuế: 6200097631
Tổ 10, Phường Đoàn Kết(Hết hiệu lưc), Lai Châu, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT CƠ KHÍ GIA BẢO

Mã số thuế: 3002071795
Thôn Đông Văn, Xã Kỳ Hoa, Hà Tĩnh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI THIẾT BỊ ĐIỆN XANH TRÀ VINH

Mã số thuế: 2100618812
Số 38, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Nguyệt Hóa, Vĩnh Long, Việt Nam.

Doanh nghiệp mới tại Xã Tiên Lương

1 doanh nghiệp thành lập mới trong 90 ngày qua

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI HẢI PHƯƠNG PHÚ THỌ

Mã số thuế: 2601156608
Khu Đồng Minh, Xã Tiên Lương, Phú Thọ, Việt Nam.

Xem toàn bộ doanh nghiệp tại Xã Tiên Lương

Doanh nghiệp mới tại Tỉnh Phú Thọ

229 doanh nghiệp thành lập mới trong 90 ngày qua

CÔNG TY TNHH VẬN TẢI TƯ ÁNH

Mã số thuế: 2500779645
Số nhà 104, Thôn Giã Bàng 3, Xã Tề Lỗ, Phú Thọ, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH HÌNH ẢNH SỐ XINEMAX

Mã số thuế: 2500779571
Số 39, Đường Nghinh Tiên, Xã Nguyệt Đức, Phú Thọ, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH ĐỒ GỖ THÁI BÌNH

Mã số thuế: 2500779469
Thôn 1, Xã Thổ Tang, Phú Thọ, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH VẬT LIỆU XÂY DỰNG MINH NGỌC GROUP

Mã số thuế: 5400572307
Xóm Cời, Xã Lương Sơn, Phú Thọ, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI HẢI ĐĂNG LAND

Mã số thuế: 2500779490
Thôn Quan Tử, Xã Sơn Đông, Phú Thọ, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ NÉT VIỆT NAM

Mã số thuế: 2500779476
Khu đất ở cho ND và CBCNV Bộ chỉ huy quân sự tỉnh, Phường Vĩnh Yên, tỉnh Phú Thọ, Việt Nam

Xem toàn bộ doanh nghiệp tại Tỉnh Phú Thọ

Danh mục công cụ 68

Thuế 12
Lương, lao động & bảo hiểm 8
Doanh nghiệp & đầu tư 8
Danh bạ tổ chức hành nghề luật 3
Nhà hàng, khách sạn & dịch vụ 4
Tài chính, phí & lệ phí 6
Hôn nhân, thừa kế & cấp dưỡng 2
Xử phạt & phương tiện 3
Lịch & ngày tháng 4
Giá cả thị trường & tỷ giá 8
Xây dựng & định mức 3
Tra cứu hành chính & danh mục 4
Văn hóa & di sản 3
Xem tất cả 68 công cụ