Công Ty Cổ Phần Sức Mạnh Tiếp Thị Mạng

Mã số thuế 0310712166
Trạng thái NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký
Tên tiếng Việt Công Ty Cổ Phần Sức Mạnh Tiếp Thị Mạng
Tên viết tắt NETWORK MARKETING POWERFUL JOINT STOCK COMPANY
Tên tiếng Anh NETWORK MARKETING POWERFUL JOINT STOCK COMPANY
Tên giao dịch NETWORK MARKETING POWERFUL JOINT STOCK COMPANY
Địa chỉ Phòng E01, Lầu 12, Block E, Tòa nhà D1, KDC Phú Lợi, Phường Bình Đông, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.
Người đại diện Lê Văn Hưng
Ngày cấp GCN ĐKKD 22/03/2011
Ngày bắt đầu hoạt động 22/03/2011
Kết thúc năm tài chính 31/12
Cập nhật dữ liệu 17/06/2026 08:37 Cập nhật ngay
Hưởng ứng chiến dịch "Làm sạch mã số thuế"
Đánh giá rủi ro pháp lý

Công Ty Cổ Phần Sức Mạnh Tiếp Thị Mạng đang ở trạng thái NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký. Việc chậm trễ xử lý sẽ phát sinh tiền chậm nộp và phạt vi phạm hành chính. Sử dụng công cụ của chúng tôi để ước tính mức phạt và nhận lộ trình gỡ vướng.

  • Dựa trên quy định xử phạt hiện hành
  • Hoàn toàn miễn phí & bảo mật
  • Kèm lộ trình giải thể / khôi phục đúng luật
Tính tiền phạt dự kiến Kết quả trong 1 phút

Ngành nghề kinh doanh

N82300 Tổ chức giới thiệu và xúc tiến thương mại
J62010 Lập trình máy vi tính, dịch vụ tư vấn và các hoạt động khác liên quan đến máy vi tính
J62020 Lập trình máy vi tính
J62090 Tư vấn máy vi tính và quản trị hệ thống máy vi tính
J63110 Xử lý dữ liệu, cho thuê và các hoạt động liên quan
M73100 Quảng cáo
M73200 Nghiên cứu thị trường và thăm dò dư luận

Câu hỏi thường gặp về Công Ty Cổ Phần Sức Mạnh Tiếp Thị Mạng

Mã số thuế 0310712166 có cấu trúc như thế nào?
Mã số thuế 0310712166 có 10 chữ số. Theo Điều 5 Thông tư 90/2026/TT-BTC: hai chữ số đầu 03 là số phân khoảng; bảy chữ số 1071216 nằm trong dải tăng dần từ 0000001 đến 9999999; chữ số 6 là chữ số kiểm tra. Mã 10 chữ số được cấp cho tổ chức là đơn vị độc lập.
Thông tin mã số thuế 0310712166 được cập nhật khi nào?
Dữ liệu của Công Ty Cổ Phần Sức Mạnh Tiếp Thị Mạng được đồng bộ gần nhất lúc 08:37 ngày 17/06/2026. Nếu đơn vị vừa thay đổi thông tin đăng ký thuế, bạn có thể bấm "Cập nhật ngay" ở bảng thông tin phía trên để hệ thống lấy lại dữ liệu mới nhất.
Xuất hóa đơn cho Công Ty Cổ Phần Sức Mạnh Tiếp Thị Mạng cần ghi thông tin gì?
Ba trường bắt buộc trên hóa đơn gồm tên đơn vị Công Ty Cổ Phần Sức Mạnh Tiếp Thị Mạng, mã số thuế 0310712166 và địa chỉ Phòng E01, Lầu 12, Block E, Tòa nhà D1, KDC Phú Lợi, Phường Bình Đông, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.. Nên đối chiếu lại trạng thái mã số thuế ngay trước khi xuất hóa đơn, vì hóa đơn lập cho đơn vị đang ở trạng thái không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký có nguy cơ bị loại khi quyết toán.
Ai là người đại diện của Công Ty Cổ Phần Sức Mạnh Tiếp Thị Mạng?
Người đại diện của Công Ty Cổ Phần Sức Mạnh Tiếp Thị Mạng là Lê Văn Hưng theo thông tin đăng ký thuế gắn với mã số thuế 0310712166.
Công Ty Cổ Phần Sức Mạnh Tiếp Thị Mạng còn hoạt động không?
Mã số thuế 0310712166 của Công Ty Cổ Phần Sức Mạnh Tiếp Thị Mạng đang ở trạng thái NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký theo dữ liệu đồng bộ gần nhất (17/06/2026). Danh mục trạng thái mã số thuế được quy định tại Phụ lục I Thông tư 90/2026/TT-BTC.

Thống kê doanh nghiệp tại Phường Bình Đông

2.612 Tổng doanh nghiệp
956 Đang hoạt động
1.654 Ngừng / tạm ngừng
14 Mới trong 90 ngày

Toàn Thành phố Hồ Chí Minh: 469.631 doanh nghiệp, trong đó 182.794 đang hoạt động.

Ngành nghề phổ biến

Bán Buôn Và Bán Lẻ; Sửa Chữa Ô Tô, Mô Tô, Xe Máy Và Xe Có Động Cơ Khác 1.136
Công Nghiệp Chế Biến, Chế Tạo 317
Xây Dựng 317
Hoạt Động Chuyên Môn, Khoa Học Và Công Nghệ 156
Hoạt Động Hành Chính Và Dịch Vụ Hỗ Trợ 115
Vận Tải Kho Bãi 112

Theo loại hình

Công ty TNHH 2.038
Công ty TNHH MTV 276
Công ty cổ phần 202
Doanh nghiệp tư nhân 80
Hợp tác xã 7
Trường học / cơ sở giáo dục 3

Theo tình trạng

NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký 1.468
NNT đã được cấp MST 955
NNT tạm ngừng hoạt động, kinh doanh 89
NNT ngừng hoạt động nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST 68
NNT ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST 29
NNT đang hoạt động (áp dụng cho hộ kinh doanh, cá nhân kinh doanh chưa đủ thông tin đăng ký thuế) 1

Doanh nghiệp có người đại diện tên "Lê Văn Hưng"

Có tổng cộng 661 doanh nghiệp trùng tên người đại diện

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TỔNG HỢP HÙNG PHÁT ĐẠT

Mã số thuế: 0319689507
434 Phạm Ngũ Lão, Phường Bến Thành, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HÙNG HỒNG 226

Mã số thuế: 2902286061
Xóm Mậu Duệ, Xã Vân Tụ, Nghệ An, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ VẬN TẢI HÙNG MẠNH MHP

Mã số thuế: 0801503358
Số nhà 15, Tổ dân phố Nhẫm Dương, Phường Nhị Chiểu, TP Hải Phòng, Việt Nam.

CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI THA NGHI SƠN

Mã số thuế: 2803238268
TDP Phú Tây, Phường Hải Lĩnh, Thanh Hóa, Việt Nam.

CÔNG TY CỔ PHẦN TM DV VIETNAM GLOBAL BRIDE

Mã số thuế: 0111536484
Tầng 3, số 327, đường Vạn Xuân, thôn Lai Xá, Xã Hoài Đức, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ VẬN TẢI ANH HÙNG

Mã số thuế: 3703483814
Số 153 Đường số 1, Khu phố Thống Nhất 1, Phường Dĩ An, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI XUẤT NHẬP KHẨU HÂN BẢO

Mã số thuế: 3801350273
Số 75, đường Đặng Thanh Mai, khu phố Phú Xuân, Phường Bình Phước, TP Đồng Nai, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI HƯNG HỒNG

Mã số thuế: 0111453005
Số nhà 22, Ngõ 22 Phố Hưng Thịnh, Tổ 16, Phường Yên Sở, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH HÀ NỘI STAR TECHNOLOGIES GROUP

Mã số thuế: 0111442204
Số 144 Đội Cấn, Phường Ngọc Hà, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI QUỐC TẾ TAFUCO

Mã số thuế: 2601151783
Số nhà 1083 Đường Hùng Vương, Phường Thanh Miếu, Phú Thọ, Việt Nam.

Doanh nghiệp mới tại Phường Bình Đông

14 doanh nghiệp thành lập mới trong 90 ngày qua

CÔNG TY TNHH XBUY VIỆT NAM

Mã số thuế: 0319625951
1295 Phạm Thế Hiển, Phường Bình Đông, thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam

CÔNG TY TNHH PHÂN BÓN ĐƯỢC MÙA

Mã số thuế: 0319622125
129 Đường Hoàng Minh Đạo, Phường Bình Đông, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TÂN MINH ANH

Mã số thuế: 0319619588
2009/16 Phạm Thế Hiển, Phường Bình Đông, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH KHÍ CÔNG NGHIỆP KIM NGÂN VN

Mã số thuế: 0319603242
54 Rạch Lồng Đèn, Phường Bình Đông, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH MINH VI

Mã số thuế: 0319590949
Căn shophouse D01-21 Tầng trệt Chung cư Dream Home Palace 1436 Trịnh Quang Nghị, Khu phố 44, Phường Bình Đông, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ KỸ THUẬT HÀNG HẢI KIM NAM

Mã số thuế: 0319593065
2083 Phạm Thế Hiển, Phường Bình Đông, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH CƯỜNG HÙNG ANH

Mã số thuế: 0319592449
195/7 Bùi Minh Trực, Phường Bình Đông, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH TRUETHINK

Mã số thuế: 0319591420
2737/20 Phạm Thế Hiển, Phường Bình Đông, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH MỸ PHẨM CÔNG NGHỆ CAO AINI VIỆT NAM (NTNN)

Mã số thuế: 0319591364
71/14 Bùi Minh Trực, Phường Bình Đông, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH PCCC SÔNG MÃ SG

Mã số thuế: 0319587713
1365 đường Phạm Thế Hiển, Phường Bình Đông, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

Xem toàn bộ doanh nghiệp tại Phường Bình Đông

Doanh nghiệp mới tại Thành phố Hồ Chí Minh

2.468 doanh nghiệp thành lập mới trong 90 ngày qua

CÔNG TY TNHH KREDIVO TECH

Mã số thuế: 0319627469
453 đường Lê Văn Sỹ, Phường Nhiêu Lộc, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH QUẢNG CÁO VÀ TRUYỀN THÔNG THIÊN QUYẾT

Mã số thuế: 0319627395
Số 40/23 Võ Văn Hát, Khu Phố 1, Phường Long Trường, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH TIỆN ÍCH NHÀ BẾP GROUP

Mã số thuế: 0319629258
1101 Lũy Bán Bích, Phường Tân Sơn Nhì, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH FASHION SYNTHETIC YD

Mã số thuế: 0319626761
84Đ Tân Kỳ Tân Quý, Phường Tây Thạnh, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH MTV THIÊN DU

Mã số thuế: 0319624732
477/26 đường Tô Ngọc Vân, Phường Tam Bình, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ VẬN TẢI CT H&K

Mã số thuế: 0319626095
142/11 Liên Khu 4-5, Khu phố 21, Phường Bình Tân, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

Xem toàn bộ doanh nghiệp tại Thành phố Hồ Chí Minh

Danh mục công cụ 68

Thuế 12
Lương, lao động & bảo hiểm 8
Doanh nghiệp & đầu tư 8
Danh bạ tổ chức hành nghề luật 3
Nhà hàng, khách sạn & dịch vụ 4
Tài chính, phí & lệ phí 6
Hôn nhân, thừa kế & cấp dưỡng 2
Xử phạt & phương tiện 3
Lịch & ngày tháng 4
Giá cả thị trường & tỷ giá 8
Xây dựng & định mức 3
Tra cứu hành chính & danh mục 4
Văn hóa & di sản 3
Xem tất cả 68 công cụ