Công Ty Cổ Phần Tổ Chức Sự Kiện M-Beat

Mã số thuế 0105487101
Trạng thái NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký
Tên tiếng Việt Công Ty Cổ Phần Tổ Chức Sự Kiện M-Beat
Tên viết tắt M-BEAT EVENTS.,JSC
Tên tiếng Anh M-BEAT EVENTS JOINT STOCK COMPANY
Tên giao dịch M-BEAT EVENTS.,JSC
Địa chỉ Số 43, ngõ 218 phố Chợ Khâm Thiên, Phường Văn Miếu - Quốc Tử Giám, TP Hà Nội, Việt Nam.
Người đại diện Nguyễn Thị Thu
Ngày cấp GCN ĐKKD 07/09/2011
Ngày bắt đầu hoạt động 07/09/2011
Kết thúc năm tài chính 31/12
Cập nhật dữ liệu 23/08/2026 16:18 Cập nhật ngay
Hưởng ứng chiến dịch "Làm sạch mã số thuế"
Đánh giá rủi ro pháp lý

Công Ty Cổ Phần Tổ Chức Sự Kiện M-Beat đang ở trạng thái NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký. Việc chậm trễ xử lý sẽ phát sinh tiền chậm nộp và phạt vi phạm hành chính. Sử dụng công cụ của chúng tôi để ước tính mức phạt và nhận lộ trình gỡ vướng.

  • Dựa trên quy định xử phạt hiện hành
  • Hoàn toàn miễn phí & bảo mật
  • Kèm lộ trình giải thể / khôi phục đúng luật
Tính tiền phạt dự kiến Kết quả trong 1 phút

Ngành nghề kinh doanh

N82300 Tổ chức giới thiệu và xúc tiến thương mại
F43290 Lắp đặt hệ thống xây dựng khác
I5510 Khách sạn và dịch vụ lưu trú tương tự
I5610 Nhà hàng và các dịch vụ ăn uống phục vụ lưu động
J5911 Hoạt động sản xuất phim điện ảnh, video và chương trình truyền hình
J59120 Hoạt động hậu kỳ
J59130 Hoạt động phát hành phim điện ảnh, phim video và chương trình truyền hình
J62090 Tư vấn máy vi tính và quản trị hệ thống máy vi tính
M73100 Quảng cáo
M73200 Nghiên cứu thị trường và thăm dò dư luận
N7730 Cho thuê máy móc, thiết bị và đồ dùng hữu hình khác không kèm người điều khiển
N78100 Hoạt động của các trung tâm, đại lý tư vấn, giới thiệu và môi giới lao động, việc làm
N79110 Đại lý du lịch
N79120 Điều hành tua du lịch
N79200 Dịch vụ hỗ trợ liên quan đến quảng bá và tổ chức tua du lịch
S96330 Hoạt động dịch vụ phục vụ hôn lễ

Câu hỏi thường gặp về Công Ty Cổ Phần Tổ Chức Sự Kiện M-Beat

Công Ty Cổ Phần Tổ Chức Sự Kiện M-Beat còn hoạt động không?
Mã số thuế 0105487101 của Công Ty Cổ Phần Tổ Chức Sự Kiện M-Beat đang ở trạng thái NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký theo dữ liệu đồng bộ gần nhất (23/08/2026). Danh mục trạng thái mã số thuế được quy định tại Phụ lục I Thông tư 90/2026/TT-BTC.
Địa chỉ của Công Ty Cổ Phần Tổ Chức Sự Kiện M-Beat ở đâu?
Công Ty Cổ Phần Tổ Chức Sự Kiện M-Beat đăng ký địa chỉ trụ sở tại Số 43, ngõ 218 phố Chợ Khâm Thiên, Phường Văn Miếu - Quốc Tử Giám, TP Hà Nội, Việt Nam.. Đơn vị thuộc địa bàn Phường Văn Miếu - Quốc Tử Giám, Hà Nội.
Ai là người đại diện của Công Ty Cổ Phần Tổ Chức Sự Kiện M-Beat?
Người đại diện của Công Ty Cổ Phần Tổ Chức Sự Kiện M-Beat là Nguyễn Thị Thu theo thông tin đăng ký thuế gắn với mã số thuế 0105487101.
Công Ty Cổ Phần Tổ Chức Sự Kiện M-Beat kinh doanh ngành nghề gì?
Ngành nghề kinh doanh chính của Công Ty Cổ Phần Tổ Chức Sự Kiện M-Beat là Tổ chức giới thiệu và xúc tiến thương mại (mã ngành N82300). Ngoài ra đơn vị còn đăng ký 15 ngành nghề khác, liệt kê đầy đủ ở mục "Ngành nghề kinh doanh" phía trên.
Xuất hóa đơn cho Công Ty Cổ Phần Tổ Chức Sự Kiện M-Beat cần ghi thông tin gì?
Ba trường bắt buộc trên hóa đơn gồm tên đơn vị Công Ty Cổ Phần Tổ Chức Sự Kiện M-Beat, mã số thuế 0105487101 và địa chỉ Số 43, ngõ 218 phố Chợ Khâm Thiên, Phường Văn Miếu - Quốc Tử Giám, TP Hà Nội, Việt Nam.. Nên đối chiếu lại trạng thái mã số thuế ngay trước khi xuất hóa đơn, vì hóa đơn lập cho đơn vị đang ở trạng thái không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký có nguy cơ bị loại khi quyết toán.

Thống kê doanh nghiệp tại Phường Văn Miếu - Quốc Tử Giám

3.740 Tổng doanh nghiệp
1.413 Đang hoạt động
2.320 Ngừng / tạm ngừng
16 Mới trong 90 ngày

Toàn Thành phố Hà Nội: 262.559 doanh nghiệp, trong đó 118.360 đang hoạt động.

Ngành nghề phổ biến

Bán Buôn Và Bán Lẻ; Sửa Chữa Ô Tô, Mô Tô, Xe Máy Và Xe Có Động Cơ Khác 1.303
Công Nghiệp Chế Biến, Chế Tạo 377
Hoạt Động Chuyên Môn, Khoa Học Và Công Nghệ 343
Xây Dựng 314
Hoạt Động Hành Chính Và Dịch Vụ Hỗ Trợ 311
Hoạt Động Dịch Vụ Khác 167

Theo loại hình

Công ty TNHH 2.307
Công ty cổ phần 1.203
Công ty TNHH MTV 81
Doanh nghiệp tư nhân 50
Cơ quan nhà nước khác 13
Trung tâm (sự nghiệp / dịch vụ) 12

Theo tình trạng

NNT đã được cấp MST 1.409
NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký 1.022
NNT ngừng hoạt động nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST 1.014
NNT tạm ngừng hoạt động, kinh doanh 223
NNT ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST 61
NNT chờ xác minh tình trạng hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký 5

Doanh nghiệp có người đại diện tên "Nguyễn Thị Thu"

Có tổng cộng 977 doanh nghiệp trùng tên người đại diện

CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ DỊCH VỤ HỒNG BÀNG

Mã số thuế: 2803240813
Số 06 Nguyễn Thái Bình, Phường Hạc Thành, Thanh Hóa, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TRÍ THIỆN VIỆT NAM

Mã số thuế: 0202364151
Tại nhà bà Hoàng Thị Thủy, Thôn Xuân Áng, Xã An Lão, TP Hải Phòng, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH MINH THU SG

Mã số thuế: 0319660240
41/1C Trần Văn Mười, Xã Xuân Thới Sơn, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH KHỦNG LONG NHÍ MONTESSORI

Mã số thuế: 3703501527
58 đường số 7B, Khu phố Hoà Phú 3, Phường Bình Dương, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ CÔNG NGHIỆP LIFTECH

Mã số thuế: 2301416887
Thôn Nguyệt Cầu, Xã Tam Giang, Bắc Ninh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT PHƯƠNG MAI BẮC NINH

Mã số thuế: 2301414865
Thôn Xuân Lai, Xã Gia Bình, Bắc Ninh, Việt Nam.

CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ PHÁT TRIỂN VTS

Mã số thuế: 0901244668
Cầu Đừng, Thôn Thụy Lân, Xã Việt Yên, Hưng Yên, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ THƯ BLUE 3

Mã số thuế: 3703489460
339/69, Đường Lê Hồng Phong, Khu Phố 8, Phường Phú Lợi, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ THỰC PHẨM VIỆT HƯNG

Mã số thuế: 0319597479
Số 19 đường TX18, Khu Phố 46, Phường Thới An, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ VẬN TẢI VÀ THƯƠNG MẠI PHƯƠNG HẢI NGUYÊN

Mã số thuế: 0202351201
(Tại nhà Ông Nguyễn Văn Tám) Tổ dân phố Hà Luận 1, Phường Hòa Bình, TP Hải Phòng, Việt Nam.

Doanh nghiệp mới tại Phường Văn Miếu - Quốc Tử Giám

16 doanh nghiệp thành lập mới trong 90 ngày qua

CÔNG TY CỔ PHẦN XUẤT NHẬP KHẨU LIGHT LOGISTICS VIỆT NAM

Mã số thuế: 0111561868
Số 4 ngõ 26 Trần Quý Cáp, Phường Văn Miếu - Quốc Tử Giám, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY CỔ PHẦN BẢO AN PSD

Mã số thuế: 0111557396
Số 5 ngõ 119 Ô Đồng Lầm, Phường Văn Miếu - Quốc Tử Giám, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH QUỐC TẾ WTL

Mã số thuế: 0111555776
Số 2 ngách 168 ngõ Văn Chương, Phường Văn Miếu - Quốc Tử Giám, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI MINH AN GROUP

Mã số thuế: 0111555896
Số 80, Ngõ An Trạch 2, Phường Văn Miếu - Quốc Tử Giám, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN KINH TẾ TRÍ THỨC TOÀN CẦU

Mã số thuế: 0111550369
Số nhà 16 ngõ 221 Tôn Đức Thắng, Phường Văn Miếu - Quốc Tử Giám, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI GC NATURE

Mã số thuế: 0111546316
111 đường Trung Phụng, Phường Văn Miếu - Quốc Tử Giám, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH MTV VẬN TẢI HOÀNG THẮNG

Mã số thuế: 0111546281
Số 74, ngõ 34, phố Ngô Sĩ Liên, Phường Văn Miếu - Quốc Tử Giám, thành phố Hà Nội, Việt Nam

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ SERENA

Mã số thuế: 0111536131
96 Trung Phụng, Phường Văn Miếu - Quốc Tử Giám, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH ĐỒ ĂN NHANH VŨ LINH 68

Mã số thuế: 0111536075
Số 36 Lê Duẩn, Phường Văn Miếu - Quốc Tử Giám, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ KHỐI LẬP PHƯƠNG

Mã số thuế: 0111531302
P105 nhà A2 ngách 1/33, Ngõ 1 Khâm Thiên, Phường Văn Miếu - Quốc Tử Giám, TP Hà Nội, Việt Nam.

Xem toàn bộ doanh nghiệp tại Phường Văn Miếu - Quốc Tử Giám

Doanh nghiệp mới tại Thành phố Hà Nội

1.840 doanh nghiệp thành lập mới trong 90 ngày qua

CÔNG TY TNHH ĐÀO TẠO VÀ LÀM ĐẸP LINHLINHACADEMY

Mã số thuế: 0111562702
Số 30, Đường Đa Lộc, Thôn Bầu, Xã Thiên Lộc, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ KHOÁNG SẢN HẢI TIẾN

Mã số thuế: 0111562734
Số nhà 205 Đường Đông Hội, Xã Đông Anh, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ HOLO GREEN

Mã số thuế: 0111562727
Số 30A ngõ 1 phố Tân Khai, Phường Vĩnh Tuy, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH SOLAR EDUCATION

Mã số thuế: 0111561843
Số 7, ngõ 196 phố Thái Thịnh, Phường Đống Đa, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY CỔ PHẦN XUẤT NHẬP KHẨU LIGHT LOGISTICS VIỆT NAM

Mã số thuế: 0111561868
Số 4 ngõ 26 Trần Quý Cáp, Phường Văn Miếu - Quốc Tử Giám, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI LINH NOVA

Mã số thuế: 0111562639
Số 22 ngõ 205 Giải Phóng, Phường Bạch Mai, TP Hà Nội, Việt Nam.

Xem toàn bộ doanh nghiệp tại Thành phố Hà Nội

Danh mục công cụ 68

Thuế 12
Lương, lao động & bảo hiểm 8
Doanh nghiệp & đầu tư 8
Danh bạ tổ chức hành nghề luật 3
Nhà hàng, khách sạn & dịch vụ 4
Tài chính, phí & lệ phí 6
Hôn nhân, thừa kế & cấp dưỡng 2
Xử phạt & phương tiện 3
Lịch & ngày tháng 4
Giá cả thị trường & tỷ giá 8
Xây dựng & định mức 3
Tra cứu hành chính & danh mục 4
Văn hóa & di sản 3
Xem tất cả 68 công cụ