Công ty TNHH phương Thảo Linh

Mã số thuế 0104267174
Trạng thái NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký
Tên tiếng Việt Công ty TNHH phương Thảo Linh
Địa chỉ Thôn Đìa, Xã Phúc Thịnh, TP Hà Nội, Việt Nam.
Người đại diện Trần Văn Hưởng
Ngày cấp GCN ĐKKD 24/11/2009
Ngày bắt đầu hoạt động 24/11/2009
Kết thúc năm tài chính 31/12
Cập nhật dữ liệu 13/06/2026 06:39 Cập nhật ngay
Hưởng ứng chiến dịch "Làm sạch mã số thuế"
Đánh giá rủi ro pháp lý

Công ty TNHH phương Thảo Linh đang ở trạng thái NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký. Việc chậm trễ xử lý sẽ phát sinh tiền chậm nộp và phạt vi phạm hành chính. Sử dụng công cụ của chúng tôi để ước tính mức phạt và nhận lộ trình gỡ vướng.

  • Dựa trên quy định xử phạt hiện hành
  • Hoàn toàn miễn phí & bảo mật
  • Kèm lộ trình giải thể / khôi phục đúng luật
Tính tiền phạt dự kiến Kết quả trong 1 phút

Ngành nghề kinh doanh

S96390 Hoạt động dịch vụ phục vụ cá nhân khác còn lại chưa được phân vào đâu

Câu hỏi thường gặp về Công ty TNHH phương Thảo Linh

Công ty TNHH phương Thảo Linh kinh doanh ngành nghề gì?
Ngành nghề kinh doanh chính của Công ty TNHH phương Thảo Linh là Hoạt động dịch vụ phục vụ cá nhân khác còn lại chưa được phân vào đâu (mã ngành S96390).
Xuất hóa đơn cho Công ty TNHH phương Thảo Linh cần ghi thông tin gì?
Ba trường bắt buộc trên hóa đơn gồm tên đơn vị Công ty TNHH phương Thảo Linh, mã số thuế 0104267174 và địa chỉ Thôn Đìa, Xã Phúc Thịnh, TP Hà Nội, Việt Nam.. Nên đối chiếu lại trạng thái mã số thuế ngay trước khi xuất hóa đơn, vì hóa đơn lập cho đơn vị đang ở trạng thái không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký có nguy cơ bị loại khi quyết toán.
Thông tin mã số thuế 0104267174 được cập nhật khi nào?
Dữ liệu của Công ty TNHH phương Thảo Linh được đồng bộ gần nhất lúc 06:39 ngày 13/06/2026. Nếu đơn vị vừa thay đổi thông tin đăng ký thuế, bạn có thể bấm "Cập nhật ngay" ở bảng thông tin phía trên để hệ thống lấy lại dữ liệu mới nhất.
Mã số thuế của Công ty TNHH phương Thảo Linh là bao nhiêu?
Công ty TNHH phương Thảo Linh có mã số thuế 0104267174, được cấp ngày 24/11/2009. Đây là dãy số dùng để nhận diện đơn vị này trên hóa đơn, chứng từ và trong mọi thủ tục hành chính về thuế theo Điều 11 Luật Quản lý thuế 2025.
Mã số thuế 0104267174 có cấu trúc như thế nào?
Mã số thuế 0104267174 có 10 chữ số. Theo Điều 5 Thông tư 90/2026/TT-BTC: hai chữ số đầu 01 là số phân khoảng; bảy chữ số 0426717 nằm trong dải tăng dần từ 0000001 đến 9999999; chữ số 4 là chữ số kiểm tra. Mã 10 chữ số được cấp cho tổ chức là đơn vị độc lập.

Thống kê doanh nghiệp tại Xã Phúc Thịnh

1.420 Tổng doanh nghiệp
822 Đang hoạt động
597 Ngừng / tạm ngừng
9 Mới trong 90 ngày

Toàn Thành phố Hà Nội: 262.559 doanh nghiệp, trong đó 118.360 đang hoạt động.

Ngành nghề phổ biến

Bán Buôn Và Bán Lẻ; Sửa Chữa Ô Tô, Mô Tô, Xe Máy Và Xe Có Động Cơ Khác 489
Công Nghiệp Chế Biến, Chế Tạo 262
Xây Dựng 187
Hoạt Động Chuyên Môn, Khoa Học Và Công Nghệ 91
Hoạt Động Hành Chính Và Dịch Vụ Hỗ Trợ 66
Vận Tải Kho Bãi 49

Theo loại hình

Công ty TNHH 858
Công ty cổ phần 489
Công ty TNHH MTV 31
Hợp tác xã 17
Trường học / cơ sở giáo dục 6
Doanh nghiệp tư nhân 5

Theo tình trạng

NNT đã được cấp MST 822
NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký 434
NNT tạm ngừng hoạt động, kinh doanh 96
NNT ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST 34
NNT ngừng hoạt động nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST 33
NNT chờ xác minh tình trạng hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký 1

Doanh nghiệp có người đại diện tên "Trần Văn Hưởng"

Có tổng cộng 100 doanh nghiệp trùng tên người đại diện

CÔNG TY CỔ PHẦN TRÍ TUỆ NHÂN TẠO ZYNCOL

Mã số thuế: 3604119564
B35 , tổ 93B, Khu phố 13, Phường Long Bình, Thành phố Đồng Nai, Việt Nam

CÔNG TY TNHH CDI THANH HÓA

Mã số thuế: 2803224480
Lô CN6 dự án Khu B – Khu công nghiệp Bỉm Sơn, Phường Bỉm Sơn, Thanh Hóa, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ PHÁT TRIỂN DỊCH VỤ VẬN TẢI DU LỊCH BẢO MINH

Mã số thuế: 0111413323
Số nhà 529 đường Cổ Nhuế, Phường Đông Ngạc, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH SÂN KHẤU CA NHẠC LÔ TÔ NGHĨA TÌNH

Mã số thuế: 4101655271
04/37 đường Nguyễn Thái Học, Phường Quy Nhơn, Gia Lai, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH NỘI THẤT CIC

Mã số thuế: 4202013584
86/09 đường Cầu Bè, Phường Tây Nha Trang, Khánh Hòa, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH KTS VIRTUAL MONEY VIET NAM

Mã số thuế: 1102079096
Số 539, Tổ 2, Ấp 4, Xã Đức Hòa, Tây Ninh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ TRẦN GIA

Mã số thuế: 0110903244
Số nhà 34 Tây Đặc Tư Đình, Cụm 10, Xã Liên Minh, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN TÀI NGUYÊN MÔI TRƯỜNG VIỆT NAM

Mã số thuế: 0110902321
Số 87 phố Cù Chính Lan, Phường Phương Liệt, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH TMDV SAO VIỆT VN

Mã số thuế: 0318716927
129F/123/52A Đường Bến Vân Đồn, Khu Phố 5, Phường Khánh Hội, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG VÀ THI CÔNG NỀN MÓNG AD HOME

Mã số thuế: 0110715120
Số 2B ngách 2B ngõ 281 Vĩnh Hưng, Phường Vĩnh Hưng, TP Hà Nội, Việt Nam.

Doanh nghiệp mới tại Xã Phúc Thịnh

9 doanh nghiệp thành lập mới trong 90 ngày qua

CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ SẢN XUẤT VÀ CÔNG NGHỆ PHÚC THỊNH

Mã số thuế: 0111552711
Km17, Quốc lộ 3, Xóm Nguyễn, Thôn Tiên Hùng, Xã Phúc Thịnh, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ PHỤC NGUYÊN GR

Mã số thuế: 0111534173
Lô 3, Khu đất mới Thôn Nguyên Khê, Xã Phúc Thịnh, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH NHỰA ĐƯỜNG MAI TRANG

Mã số thuế: 0111532472
28-LK2 Khu đô thị Happyland tổ 24, Xã Phúc Thịnh, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH HÙNG SƠN AUTO

Mã số thuế: 0111529744
Thôn Nguyên Khê, Xã Phúc Thịnh, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH PHÚC THỊNH GLOBAL

Mã số thuế: 0111529688
Đội 10 - Tiên Hùng, Xã Phúc Thịnh, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY CỔ PHẦN NỘI THẤT LUXLIG

Mã số thuế: 0111529670
Số 4, Ngõ Làng 1, Thôn Mỹ Nội, Xã Phúc Thịnh, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT DƯỢC PHẨM ĐẠI PHU

Mã số thuế: 0111527793
Số 9, Đường Phúc Hậu, Xã Phúc Thịnh, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH CHUYỂN ĐỘNG TƯƠNG LAI

Mã số thuế: 0111527761
Số 86, tổ 24, Xã Phúc Thịnh, TP Hà Nội, Việt Nam.

HỢP TÁC XÃ HỢP TÁC XÃ SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP BA CHỮ

Mã số thuế: 0111527200
thôn Ba Chữ, Xã Phúc Thịnh, TP Hà Nội, Việt Nam.

Xem toàn bộ doanh nghiệp tại Xã Phúc Thịnh

Doanh nghiệp mới tại Thành phố Hà Nội

1.840 doanh nghiệp thành lập mới trong 90 ngày qua

CÔNG TY TNHH ĐÀO TẠO VÀ LÀM ĐẸP LINHLINHACADEMY

Mã số thuế: 0111562702
Số 30, Đường Đa Lộc, Thôn Bầu, Xã Thiên Lộc, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ KHOÁNG SẢN HẢI TIẾN

Mã số thuế: 0111562734
Số nhà 205 Đường Đông Hội, Xã Đông Anh, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ HOLO GREEN

Mã số thuế: 0111562727
Số 30A ngõ 1 phố Tân Khai, Phường Vĩnh Tuy, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH SOLAR EDUCATION

Mã số thuế: 0111561843
Số 7, ngõ 196 phố Thái Thịnh, Phường Đống Đa, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY CỔ PHẦN XUẤT NHẬP KHẨU LIGHT LOGISTICS VIỆT NAM

Mã số thuế: 0111561868
Số 4 ngõ 26 Trần Quý Cáp, Phường Văn Miếu - Quốc Tử Giám, TP Hà Nội, Việt Nam.

CÔNG TY TNHH CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI LINH NOVA

Mã số thuế: 0111562639
Số 22 ngõ 205 Giải Phóng, Phường Bạch Mai, TP Hà Nội, Việt Nam.

Xem toàn bộ doanh nghiệp tại Thành phố Hà Nội

Danh mục công cụ 68

Thuế 12
Lương, lao động & bảo hiểm 8
Doanh nghiệp & đầu tư 8
Danh bạ tổ chức hành nghề luật 3
Nhà hàng, khách sạn & dịch vụ 4
Tài chính, phí & lệ phí 6
Hôn nhân, thừa kế & cấp dưỡng 2
Xử phạt & phương tiện 3
Lịch & ngày tháng 4
Giá cả thị trường & tỷ giá 8
Xây dựng & định mức 3
Tra cứu hành chính & danh mục 4
Văn hóa & di sản 3
Xem tất cả 68 công cụ